Smart Bracelet สายรัดข้อมือ Smart Watch รุ่น DC N58 มี PPG + ECG ประกัน 1 ปี เคลมฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย

ราคา : 1980 *ราคาเปลี่ยนแปลงบ่อย โปรดเชคราคาล่าสุด

>>เชคราคาลดล่าสุด<<

หมวดหมู่ : อิเล็กทรอนิกส์

รีวิวจากผู้ซื้อจริง

>>อ่านรีวิวเพิ่มเติมได้ที่นี่<<

ท่านกำลังดูข้อมูลของ Smart Bracelet สายรัดข้อมือ Smart Watch รุ่น DC N58 มี PPG + ECG ประกัน 1 ปี เคลมฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย หมวดหมู่ สมาร์ทวอทช์ รีวิว4ดาวใน ขายดีที่สุดใน สมาร์ทวอทช์

รายละเอียดสินค้า Smart Bracelet สายรัดข้อมือ Smart Watch รุ่น DC N58 มี PPG + ECG ประกัน 1 ปี เคลมฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย

1.Heart Rate Chart Smart watch,Smart watch also with blood pressure monitor.2.Heart rate chartreveiw.after finishing heart rate test,test results will be storedon cloud.convenient for people to check anytime.3.Accurate Heart rate chart analysis,HRV Heart rate report.4.Removeable Smart watch wrist bracelet,Silicon and Stainless steel for you to choose.5.Pedometer feature,including:steps counter,calories calculation,distance measurement.Sleep quality tracker etc.6.Smart friendly reminders including:incoming call reminder.message reminder.message push,sedentary reminder.etc.7.IPX7 Waterproof design.8.Multiple sport modes to switch,including:Indoor workout,Running,Jogging.Cycling.etc.

ดูรูปภาพSmart Bracelet สายรัดข้อมือ Smart Watch รุ่น DC N58 มี PPG + ECG ประกัน 1 ปี เคลมฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย เพิ่มเติม คลิ๊กที่รูปด้านล่าง

>>ซื้อSmart Bracelet สายรัดข้อมือ Smart Watch รุ่น DC N58 มี PPG + ECG ประกัน 1 ปี เคลมฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย ตอนนี้<<